Warning: call_user_func_array() expects parameter 1 to be a valid callback, no array or string given in /var/www/virtual/funamenn.is/htdocs/wp-includes/class-wp-hook.php on line 286

Melgerðismelar 2016 úrslit

Hestamannafélagið Funi hélt opið gæðingamót og kappreiðar um helgina í blíðskaparveðri.

Mótið var jafnframt gæðingakeppni félagsins. Styrktaraðilar mótsins voru Eimskip, Lífland, Bústólpi, Stekkjarflatir og Dýraspítalinn í Lögmannshlíð – Elfa og Gestur Páll. Þökkum við þessum aðilum kærlega fyrir stuðninginn.

Úrslit voru eftirfarandi:

TÖLT T3

1 Birgir Árnason Toppa frá Brúnum Léttir 7
2 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I Þjálfi 6,61
3 Ágústa Baldvinsdóttir Krossbrá frá Kommu Léttir 6,39
4 Anna Kristín Friðriksdóttir Brynjar frá Hofi Hringur 6,17
5 Sara Arnbro Hábeinn frá Miðgerði Funi 5,94

Tölt

B FLOKKUR

1 Toppa frá Brúnum Birgir Árnason Funi 8,58
2 Flauta frá Syðra-Fjalli I Birna Hólmgeirsdóttir Þjálfi 8,47
3 Blesi frá Flekkudal Petronella Hannula Feykir 8,31
4 Lipurtá frá Hóli II Baldvin Ari Guðlaugsson Léttir 8,23
5 Hábeinn frá Miðgerði Sara Arnbro Þráinn 8,22
6 Húmi frá Torfunesi Karen Hrönn Vatnsdal Þjálfi 8,04
7 Oddur frá Búlandi Guðrún Guðmundsdóttir Léttir 7,83
8 Brunó frá Hólum Stefán Birgir Stefánsson Funi 1,9

B-flokkur

BARNAFLOKKUR

1 Sindri Snær Stefánsson Tónn frá Litla-Garði Funi 8,48
2 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Sirkill frá Akureyri Léttir 8,34
3 Bergþór Bjarmi Ágústsson Hrafntinna frá Kálfagerði Funi 8,16
4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Hróðný frá Syðri-Reykjum Léttir 8,14
5 Kristín Hrund Vatnsdal Gullintoppa frá Torfunesi Þjálfi 8,11
6 Birta Rós Arnarsdóttir Ósk frá Butru Þjálfi 7,91
7 Auður Friðrika Arngrímsdóttir Ljúfur frá Gularási Þjálfi 7,84
8 Margrét Ásta Hreinsdóttir Prins frá Garðshorni Léttir 6,66

Barnaflokkur

UNGLINGAFLOKKUR

1 Ingunn Birna Árnadóttir Randver frá Garðshorni Léttir 8,12
2 Gunnhildur Erla Þórisdóttir Áttund frá Hrafnagili Funi 8,08

UNGMENNAFLOKKUR

1 Katrín Birna Vignisd Danni frá Litlu-Brekku Léttir 8,35
2 Valgerður Sigurbergsdóttir Fengur frá Súluholti Léttir 8,17
3 María Marta Bjarkadóttir Skuttla frá Hólabrekku Grani 7,95
4 Ida Eklund Myrra frá Torfunesi Þjálfi 7,87

A FLOKKUR

1 Eldborg frá Litla-Garði Stefán Birgir Stefánsson Funi 8,63
2 Börkur frá Efri-Rauðalæk Baldvin Ari Guðlaugsson Léttir 8,37
3 Leira-Björk frá Naustum III Þórhallur Rúnar Þorvaldsson Léttir 8,25
4 Prati frá Eskifirði Sveinn Ingi Kjartansson Léttir 8,25
5 Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri Petronella Hannula Feykir 8,23
6 Karen frá Árgerði Sindri Snær Stefánsson Funi 8,09
7 Piparmey frá Selfossi Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur 7,96
8 Dögg frá Efri-Rauðalæk Ágústa Baldvinsdóttir Léttir 2,36

A-flokkur



Comments are Closed